రావులపాలెంలో ఘోరం !

కోనసీమ జిల్లా రావులపాలెం పట్టణంలో ఆదివారం అర్థరాత్రి ఇద్దరు వ్యక్తులు పిస్టల్‌తో కాల్పులు జరిపి ఫైనాన్షియర్‌పై హత్యాయత్నానికి యత్నించినట్లు  పోలీసులు నిర్దారించారు. నేరం జరిగిన ప్రదేశంలో కొన్ని పేలుడు పదార్థాలు మరియు పిస్టల్ మ్యాగజైన్‌తో కూడిన బ్యాగ్‌  విడిచిపెట్టినట్లు సమాచారం.

కోనసీమ జిల్లా ఎస్పీ సిహెచ్. సుధీర్ కుమార్ రెడ్డి  మాట్లాడుతూ; “సుమారు 10.30 p.m. గుడిమెట్ల ఆదిత్యరెడ్డి అనే ఫైనాన్షియర్ ఇంట్లోకి ఆదివారం ఇద్దరు వ్యక్తులు ప్రవేశించారు. మిస్టర్ ఆదిత్యపై ఇద్దరు వెంటనే పిస్టల్‌తో ఒక రౌండ్ కాల్పులు జరిపారు. ఆదిత్య కొద్దిపాటి గాయాలతో బయటపడ్డారు.

బాధితుడి ఇంట్లో అమర్చిన సీసీటీవీ కెమెరాల నుంచి పోలీసులు వీడియో ఫుటేజీని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. తనకు ఆర్థిక వ్యవహారాల వల్ల కొందరు శత్రువులు ఉన్నారని బాధితుడు అంగీకరించాడు. దీనిపై కేసు నమోదు చేశామని, దర్యాప్తు కొనసాగుతోందని ఎస్పీ శ్రీ సుధీర్ కుమార్ రెడ్డి తెలిపారు.

The post రావులపాలెంలో ఘోరం ! first appeared on namasteandhra.

Thanks! You've already liked this